Q1. Shin kai masana'anta ne ko kamfanin ciniki?
A: Mu ne masana'anta na famfo tare da fiye da shekaru 35 na gwaninta. Baya ga famfunan ruwa, muna kuma da babbar sarkar samar da kayayyaki don taimaka muku nemo wasu kayayyakin tsabtace muhalli.
Q2. Menene mafi ƙarancin oda (MOQ)?
A: Mu MOQ shine 100pcs don launi na chrome da 200pcs don sauran launuka. Koyaya, muna kuma karɓar ƙananan ƙididdiga don umarni na farko domin ku iya gwada ingancin samfuranmu kafin yin oda mafi girma.
Q3. Wane nau'i na harsashi kuke amfani da su, kuma menene tsawon rayuwarsu?
A: Don daidaitattun famfo, muna amfani da harsashi masu inganci. Tsawon rayuwar katun mu ya dogara da abubuwa daban-daban kamar amfani, ingancin ruwa, da kiyayewa. Koyaya, a matsakaita, harsashin mu suna ɗaukar lokaci mai mahimmanci kafin buƙatar sauyawa.
Q4. Kuna bayar da wani garanti akan samfuran ku?
A: Ee, muna ba da garanti don samfuran famfo ɗin mu. Lokacin garanti na iya bambanta dangane da takamaiman samfurin, amma muna tabbatar da ɗaukar hoto don kowane lahani na masana'antu ko ɓarna mara kyau. Da fatan za a koma ga tsarin garantin mu don ƙarin cikakkun bayanai.
Q5. Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Lokacin isar da mu shine kwanaki 35-45 bayan mun karɓi kuɗin ajiyar ku.
Q6. Ta yaya zan iya samun samfurin?
A: Idan muna da samfurin a stock, za mu iya aika ka kowane lokaci, amma idan samfurin ba samuwa a stock, muna bukatar mu shirya shi .:
1 / Domin samfurin bayarwa lokaci: general muna bukatar game da 7-10days
2/ Don yadda za a aika da samfurin: za ka iya zabar DHL, FEDEX ko TNT ko wasu samuwa masinja.
3/ Don samfurin biyan kuɗi, Western Union ko Paypal duka suna karɓa. Hakanan zaka iya canja wurin kai tsaye zuwa asusun kamfanin mu.
Q7. Za ku iya samarwa bisa ga ƙirar abokan ciniki?
A: Tabbas, muna da namu ƙwararrun ƙungiyar R&D don tallafa muku, OEM & ODM duka suna maraba.
Q8. Za a iya buga tambarin mu/tambarin mu akan samfurin?
A: Tabbas, zamu iya buga tambarin abokin ciniki na Laser akan samfurin tare da izini daga abokan ciniki.Abokan ciniki suna buƙatar samar mana da wasiƙar izinin amfani da tambarin don ba mu damar buga tambarin abokin ciniki akan samfuran.